

**UTEUZI NA MABADILIKO YA VITUO VYA KAZI KWENYE OFISI ZA MAKAO MAKUU, MIKOA NA
WILAYA KWA WAKALA WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI-RUWASA**

I: UTEUZI WA MENEJA WA KITENGO, MAKAO MAKUU

Na	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA MADARAKA/ MUUNDO	KITUO CHA SASA	NAFASI ANAYOTEULIWA
1	Bahati Joram	Mtakwimu Mwandamizi	RUWASA HQ- Dodoma	Kaimu Meneja kitengo cha ICT and Statistics

II: UHAMISHO WA KAWAIDA WA MAMENEJA NGAZI YA MKOA

Na	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA MADARAKA/ MUUNDO	KITUO CHA SASA	CHEO CHA MADARAKA
1	Eng. Muhibu Sosthenes Lubasa	Kaimu Meneja Mkoa	Ofisi RM Mara	Kaimu Meneja (M) Lindi
2	Eng. John S. Msengi	Kaimu Meneja Mkoa	Ofisi RM Kilimanjaro	Kaimu Meneja (M) Morogoro

III: UTEUZI WA MAMENEJA NGAZI YA MKOA

Na	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA MADARAKA/ MUUNDO	KITUO CHA SASA	NAFASI ALIYOTEULIWA
1	Eng Said L Jaffary	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Kishapu	Kaimu Meneja (M) Singida
2	Eng. Walter Kiritia	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Dodoma	Kaimu Meneja (M) Manyara
3	Eng. Filbert O. Andrea	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Rufiji	Kaimu Meneja (M) Njombe
4	Eng. Upendo O. Lugongo	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Mkuranga	Kaimu Meneja (M) wa Tanga
5	Eng. Weransari M. Munisi	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Babati	Kaimu Meneja (M) wa Kilimanjaro
6	Eng Said S. Chakka	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Misenyi	Kaimu Meneja (M) wa Mara
7.	Peter Ngunura	Mhandisi Mkuu I	Ofisi ya RM Kigoma	Kaimu Meneja (M) Katavi

IV: UHAMISHO WA MAMENEJA NGAZI YA WILAYA

Na	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA MADARAKA	KITUO CHA SASA	CHEO CHA MADARAKA
1	Eng. Erasto V. Saronga	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Mbeya	Kaimu Meneja (W) ya Rungwe
2	Eng. Bakari H. Mwanyilo	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Muheza	Kaimu Meneja (W) ya Babati
3	Cleoplace J. Maharangata	Kaimu Meneja Wilaya	Ofisi ya DM Kyerwa	Kaimu Meneja (W) ya Muheza

V: UTEUZI WA MAMENEJA NGAZI YA WILAYA

Na	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA MADARAKA/ MUUNDO	KITUO CHA SASA	NAFASI ANAYOTEULIWA
1	Eng. Michael S. Nguruwe	Mhandisi Drj I	Ofisi ya DM Kibondo	Kaimu Meneja (W) ya Dodoma
2	Eng. Dickson Kamazima	Mhandisi Mkuu	Ofisi ya DM Serengeti	Kaimu Meneja (W) ya Kishapu
3	Eng. Maria Paschal Malale	Mhandisi Drj II	Ofisi ya DM Chato	Kaimu Meneja (W) ya Mkuranga
4	Eng. Leonard M. Yatosha	Mhandisi Drj I	Ofisi ya DM Kigoma	Kaimu Meneja (W) ya Tanganyika
5	Eng. Robert J. Mgombela	Mhandisi Mkuu	Ofisi ya RM Mara	Kaimu Meneja (W) ya Mufindi
6	Eng. Shukrani M. Tungaraza	Mhandisi Drj I	Ofisi ya DM Misungwi	Kaimu Meneja (W) ya Kyerwa
7	Eng. Mzee T. Kaijage	Mhandisi Daraja I	Ofisi ya DM Chemba	Kaimu Meneja (W) ya Mkinga
8	Eng. Vivian Mndolwa	Mhandisi Mkuu	Ofisi ya DM Mbeya	Kaimu Meneja (W) ya Mbeya
9	Avitus Exavery	Mhandisi Mkuu	Ofisi ya RM Kagera	Kaimu Meneja (W) ya Misenyi

Na	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA MADARAKA/ MUUNDO	KITUO CHA SASA	NAFASI ANAYOTEULIWA
10	Rodrick Ernest Mbepera	Mhandisi Mkuu	Ofisi ya RM Iringa	Kaimu Meneja (W) ya Mbogwe
11	James Benny Moise	Mhandisi Drj II	Ofisi ya DM Bariadi	Kaimu Meneja (W) ya Bukombe
12	George Genes Massawe	Mhandisi Drj II	Ofisi ya DM Geita	Kaimu Meneja (W) ya Meatu
13	Tluway Paulo Ninga	Mhandisi Drj II	Ofisi ya DM Kisarawe	Kaimu Meneja (W) ya Rufiji
14.	Evaristo Pasforo Mgaya	Mhandisi Drj II	Ofisi ya DM Manyoni	Kaimu Meneja (W) ya Nanyumbu

VI: KUTENGUA UTEUZI NA KUFANYA MABADILIKO YA VITUO VYA KAZI

Na.	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA SASA	KITUO CHA SASA	KITO KIPYA	CHEO CHA MUUNDO
1.	Eng. Genes Sylivester Kimaro	Kaimu Meneja (M)	Ofisi ya RM Singida	Ofisi ya RM Manyara	Mhandisi Mkuu
2.	Eng.Sylivester N. Paulin	Kaimu Meneja (M)	Ofisi ya RM Katavi	Ofisi ya RM Songwe	Mhandisi Mkuu
3.	Eng. Fredrick Joseph Magige	Kaimu Meneja (M)	Ofisi ya RM Njombe	Ofisi ya RM Iringa	Mhandisi Mkuu
4.	Eng. Renatus Gumba	Kaimu Meneja (M)	Ofisi ya RM Lindi	Ofisi ya RM Mtwara	Mhandisi Mkuu
5.	Eng. Emmanuel Alexandar	Kaimu Meneja (M)	Ofisi ya RM Morogoro	Ofisi ya RM Singida	Mhandisi Mkuu
6.	Eng. Frank Elisa	Kaimu Meneja (M)	Ofisi ya RM Tanga	Ofisi ya RM Arusha	Mhandisi Mkuu
7.	Eng. Grace C. Mukulasi	Kaimu Meneja (W)	Ofisi ya DM Tanganyika	Ofisi ya DM Sikonge	Mhandisi Mkuu
8.	Eng. Joseph Ntellya	Kaimu Meneja (W)	Ofisi ya DM Mufindi	Ofisi ya DM Kilolo	Mhandisi Mkuu
9.	Eng. Michael Ndunguru	Kaimu Meneja (W)	Ofisi ya DM Mkinga	Ofisi ya DM Ikungi	Mhandisi Drj I

Na.	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA SASA	KITUO CHA SASA	KITO KIPYA	CHEO CHA MUUNDO
10.	Eng. Bahati S. Haule	Kaimu Meneja (W)	Ofisi ya DM Rungwe	Ofisi ya DM Sumbawanga	Mhandisi Mkuu
11.	Eng. Daudi Amlima	Kaimu Meneja (W)	Ofisi ya DM Mbogwe	Ofisi ya RM Katavi	Mhandisi Drj I
12	Eng. Crispin Crisant John	Kaimu meneja (W)	Ofisi ya DM Meatu	Ofisi ya RM Kagera	Mhandisi Drj II
13.	Eng. Aaron Swai	Kaimu Meneja (W)	Ofisi ya DM Bukombe	Ofisi ya DM Singida	Mhandisi Drj I
14.	Renard J. Baseki	Kaimu Meneja (W)	Ofisi ya DM Nanyumbu	Ofisi ya DM Mkuranga	Mhandisi Mkuu

VII: UHAMISHO WA WATUMISHI WA KAWAIDA (WASIO VIONGOZI)

Na.	JINA LA MTUMISHI	CHEO CHA SASA	KITUO CHA SASA	KITUO KIPYA
1.	Eng. Benjamin N. Lubigija	Mhaindrolajia I	Ofisi ya RM Geita	Wizara ya Maji Bonde la Ziwa Victoria
2.	Eng. Kazoya Mong'ateko	Mhandisi Mkuu I	Ofisi ya DM Sumbawanga	Ofisi ya DM Mbozi